Book direct with supplier

Check out latest hotel promotions, contact the consultant directly to inquire about safety, parking, payment methods and other useful information

Alagon Plus Hotel & Spa USD 35.75 alagon-plus-hotel-spa 106.694424 10.7716
52 Pham Hong Thai, District 1, Ho Chi Minh City, Vietnam
Enjoying a prime location in the heart of the vibrant Ho Chi Minh City, Alagon Hotel & Spa features elegant and modern rooms with free WiFi in District 1.


Indochine Cruise USD 373.92 indochine-cruise 20.935166 106.987451
Tuan Chau Island, Ha Long, Viet Nam

Indochine Cruise là một trong những du thuyền 5 sao mới và sang trọng nhất cho khách thăm quan Vịnh Lan Hạ. Du khách được khám phá Hang Sáng, Tối - một trong những hang động hấp dẫn nhất ở Cát Bà được được công nhận là Di sản UNESCO, ngắm hoàng hôn trên du thuyền sang trọng bên người thân yêu....


Central Hotel Thanh Hoa USD 35.65 central-hotel-thanh-hoa 20.97254 107.00007
Lot 01, Nguyen Hoang Avenue, Dong Hai Ward, Thanh Hoa City
Central Thanh Hóa Hotel

Radisson Blu Phu Quoc Resort USD 64.63 radisson-blu-resort-phu-quoc 10.32861 103.853466
Khu vực Bãi Dài, Gành Dầu, Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang, Việt Nam

Radisson Blu Phú Quốc Resort là resort 5 sao hàng đầu của Mỹ nằm về phía bắc đảo Phú Quốc. Resort nằm sát vách Grand world, đối diện là khu ẩm thực cao cấp 6 nhà hàng Almaz & casino Corona và có bãi biển riêng 

 


Zannier Hotels Bãi San Hô zannier-hotels 13.553157 109.27749
Hòa Thạnh, Xuân Cảnh, Sông Cầu, Phú Yên, Việt Nam

Khi đến với Zannier Hotels Bãi San Hô, quý khách có thể thưởng thức ẩm thực đặc trưng của Việt Nam cũng như dùng hải sản trên bờ biển, thưởng thức cocktail và ngắm cảnh hoàng hôn, thư giãn với liệu pháp trị liệu tại Hoa Sen Spa và tận hưởng ánh bình minh đầu tiên tại Việt Nam.


Paradise Elegance Cruise USD 373.92 paradise-elegance 20.935166 106.987451
Tuan Chau island, Ha Long, Viet Nam

Paradise Elegance – du thuyền có cấu trúc vỏ thép kết hợp kiểu dáng đương đại cùng phong cách thuần Việt, thực sự là một kiệt tác của dòng du thuyền hạng sang trên Vịnh Hạ Long. Sở hữu quầy bar piano, spa, dịch vụ quản gia và vô vàn lựa chọn thưởng thức ẩm thực, Paradise Elegance hứa hẹn đem tới những trải nghiệm ấn tượng cùng những chuyến du ngoạn làm hài lòng du khách.


Paradise Grand Cruise USD 373.84 paradise-grand-cruise 20.764948 107.087514
Tuan Chau island, Halong, Vietnam

Du thuyền Paradise Grand Lan Hạ là 1 trong những du thuyền đẳng cấp 5 sao tại Vịnh Lan Hạ. tận hưởng dịch vụ chu đáo, thưởng thức các món ăn ngon nhất với thực đơn à la carte tiêu chuẩn Michelin, thưởng thức các giác quan của bạn trong một điều trị được thiết kế đặc biệt ... Bạn gần gũi hơn với một kỳ nghỉ và khám phá một lần trong đời.


Fusion Resort Cam Ranh USD 133.44 fusion-resort-cam-ranh 12.051954 109.20534
Lô D10b, Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Cam Ranh, Biển Bãi Dài, Nha Trang, Việt Nam

Fusion Resort Cam Ranh nằm trên đồi cỏ xanh mướt hướng về biển Bãi Dài nổi tiếng tại Cam Ranh là điểm đến lý tưởng cho cặp đôi, gia đình hoặc thậm chí nhóm bạn bè. Muốn tận hưởng kỳ nghỉ kết hợp chăm sóc sức khỏe. 
Đặc trưng chỉ có tại Fusion Resort Cam Ranh giúp cho bạn tận hưởng bữa sáng ở hồ bơi, trong villa, ngoài bãi biển vào bất kỳ thời gian nào trong ngày


The Q Hotel Hanoi USD 71.93 the-q-hotel-hanoi 21.04268 105.84441
87-89-91 Nguyễn Trường Tộ, Ba Đình, Hà Nội

The Q Hotel được biết đến với tiêu chuẩn quốc tế và là địa điểm ẩm thực hàng đầu, đa dạng các món ăn hảo hạng và phục vụ xuyên suốt 24/7. Không chỉ là nơi nghỉ dưỡng cuối tuần hoàn hảo cho gia đình, những người thân yêu, mà còn là chốn thiên đường cho những cặp uyên ương trải nghiệm những kỳ nghỉ lãng mạn. Hãy đến để tận hưởng phong cách phục vụ chuyên nghiệp tại khách sạn, cùng sự hiếu khách của thành phố cổ kính Hà Nội.
 


Anantara Quy Nhon Villas USD 592.14 anantara-quy-nhon-villas 13.680713 109.232722
Anantara Quy Nhon Villas, Bãi Dài, Ghềnh Ráng, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

Anantara Quy Nhon Villas là một trong số những khu nghỉ dưỡng bãi biển đẹp nhất Việt Nam có tầm nhìn ra Vịnh Quy Nhơn. Quý khách có thể thư giãn bên hồ bơi và nhấp nháp những món ăn đường phố tuyệt vời do quản gia phục vụ, khám phá những di tích xung quanh, làng chài cùng những hòn đảo chưa có người ở ngay trên đường bờ biển....  


Mercure Vung Tau Hotel USD 99.66 mercure-vung-tau-hotel 10.32554 107.082228
3 Hạ Long, Phường 2, Thành phố Vũng Tầu, Bà Rịa - Vũng Tàu

Mercure Vũng Tàu mang thương hiệu quốc tế nằm trong thành phố. Mang vẻ đẹp hài hòa vừa cổ điển vừa hiện đại, ở nhiều góc nhìn tại Mercure Vũng Tàu sẽ thấy nơi đây giống như những tòa lâu đài trung cổ với không gian đẹp và yên tĩnh. Đến đây, bạn có thể vừa ngắm hoàng hôn vừa tận hưởng không gian tuyệt vời của Beach Bar, Sun Lovers Lounge Bar và nhà hàng ăn uống phục vụ cả ngày


Central Luxury HaLong USD 100.75 central-luxury-halong-hotel 20.959592 106.996316
No.1, Lot H29, Da Giac 4 Zone, Hung Thang Ward, Ha Long City, Quang Ninh Province.

Khách san Central Luxury Hạ Long là một trong những khách sạn 5 sao nổi bật của chuỗi khách sạn Central trên toàn quốc. Toạ lạc vị trí đắc địa: là trung tâm của khu vực du lịch biển Bãi Cháy sầm uất, gần với Trung tâm thương mại & giải trí lớn nhất tại tỉnh Quảng Ninh: công viên giải trí Sun World Ha Long và ga cáp treo Nữ Hoàng. Với thực đơn đặc biệt, đa dạng và phong phú, cũng như đầu bếp chuyên nghiệp… Khách sạn tự hào đáp ứng được mọi nhu cầu của những khách hàng khó tính nhất.


Ibis Styles Vung Tau USD 114.67 ibis-styles-vung-tau 10.336427 107.090368
117 Thùy Vân, Street, Thành phố Vũng Tầu, Bà Rịa - Vũng Tàu

Khách sạn ibis Styles Vũng Tàu là khách sạn mang phong cách thiết kế độc đáo và hiện đại với thương hiệu đến từ tập đoàn quản lý Accor.  Hệ thống phòng nghỉ tiện nghi, khang trang đi kèm các tiện ích “xịn sò”, cộng thêm thái độ phục vụ chuyên nghiệp,… chắc chắn sẽ không làm bạn thất vọng. Thuận tiện đi chuyển đến các địa điểm ăn uống, vui chơi giải trí khác tại Vũng Tàu. 


Premier Residences Phu Quoc premier-residences-phu-quoc
Bãi Khem, An Thới, Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang

Best Western Premier Sonasea Phú Quốc USD 60.46 best-western-premier-sonasea-phu-quoc 10.130273 103.978619
Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang, Việt Nam

Khu Nghỉ Dưỡng Best Western Premier Sonasea Phú Quốc tọa lạc tại Bãi Trường đảo Phú Quốc, là một khu nghỉ mát ven biển tuyệt đẹp với tầm nhìn ra làn nước trong xanh của Vịnh Thái Lan.


Avani Quy Nhon Resort USD 183.15 avani-quy-nhon-resort 13.682222 109.2325
Bãi Dại, Ghềnh Ráng, Thành phố Quy Nhơn, tỉnh Bình Định, Việt Nam

Là địa điểm lý tưởng cho những người yêu biển, AVANI Quy Nhơn Resort & Spa là một khu nghỉ dưỡng cao cấp quản lí bởi tập đoàn quốc tế tại một trong những bãi biển tự nhiên đẹp nhất Việt Nam. Được chăm sóc bằng các dịch vụ Spa cao cấp, tắm nắng trên bãi biển riêng tư yên tĩnh, thả mình trong làn nước trong như pha lê và đi picnic củng gia đình và bạn bè...


VinOasis Phú Quốc USD 104.25 vinoasis-phu-quoc 10.330012 103.85575
Bãi Dài, Xã Gành Dầu, Huyện Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang, Việt Nam

VinOasis Phú Quốc là quần thể khách sạn - ẩm thực - mua sắm - sự kiện - giải trí công nghệ cao đa tiện ích được thiết kế để nâng tầm trải nghiệm cho du khách. Được ví như một ốc đảo ngập tràn cảm hứng 
Corona Phú Quốc, sẵn sàng đáp ứng cho các nhu cầu hội họp hay sự kiện văn hóa nghệ thuật trang trọng và đẳng cấp, rất gần với Grandworld


Vinpearl Discovery Wonderworld Phú Quốc USD 277.31 vinpearl-discovery-1-phu-quoc 10.342262 103.85131
Bãi Dài, Gành Dầu, Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang

Thiết kế của những biệt thự tại Vinpearl Discovery Wonderworld Phú Quốc tôn vinh sự riêng tư với những khoảng sân vườn rộng và thông gian thoải mái bên ngoài khung cửa. Khu nghỉ dưỡng sở hữu bãi biển riêng và địa hình tiếp giáp sân golf trong rừng nguyên sinh độc đáo mang đến nhiều trải nghiệm nghỉ dưỡng cho mỗi du khách yêu thích thể thao và khám phá thiên nhiên


Anantara Hoi An Resort USD 257.37 anantara-hoi-an-resort 15.877259 108.336156
1 Phạm Hồng Thái, Cẩm Châu, Hội An, Việt Nam

Anantara Hoi An Resort là một khu nghỉ mát quyến rũ 5 sao tại khu phố cổ lịch sử của Hội An, khám phá văn hoá Việt Nam với các lớp học về ngôn ngữ, lồng đèn và nấu ăn. Thưởng thức những món ăn địa phương đích thực và những hương vị phổ biến trên thế giới trong những khung cảnh trang nhã và giản dị bên cạnh dòng sông. 


Dalat Wonder Resort USD 66.72 dalat-wonder-resort 11.897149 108.414289
19 Hoa Hồng, phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

Dalat Wonder Resort sở hữu phong cảnh nên thơ trữ tình như một Châu Âu thu nhỏ ngay tại Đà lạt. Khu nghỉ dưỡng gây ấn tượng mạnh mẽ với du khách không chỉ với cảnh quan thiên nhiên thơ mộng hữu tình mà còn với lối kiến trúc Châu Âu ấn tượng cùng nhiều tiện nghi như hồ bơi vô cực trên cao, vườn, sân hiên... rất đáng để trải nghiệm


Rex Hotel Saigon USD 134.27 rex-hotel-saigon 10.775873 106.701341
141 Nguyen Hue Blvd, District 1

Khách sạn Rex Hotel Saigon trở thành một khách sạn đạt tiêu chuẩn 5 sao với chất lượng các dịch vụ và sản phẩm luôn được quý khách hàng đánh giá cao. Tọa lạc ngay giữa trái tim Thành phố, trên đại lộ Nguyễn Huệ – phố đi bộ lớn nhất hiện nay. Hệ thống 8 phòng họp được trang bị hiện đại, khu mua sắm với những thương hiệu nổi tiếng Thế giới, hai hồ bơi, sân tennis và CLB chăm sóc sức khỏe hàng đầu.


Dolce Hanoi Golden Lake Hotel USD 159.13 dolce-hanoi-golden-lake 21.02921 105.821123
B7 Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

Dolce by Wyndham Hanoi Golden Lake là một khách 5 sao mới ở Hà Nội, Việt Nam, theo đuổi phong cách cổ điển đương đại sang trọng. Với vị thế một khách sạn Dolce đầu tiên tại Châu Á. Các điểm tham quan nổi tiếng gần Dolce by Wyndham Hanoi Golden Lake bao gồm trung tâm thương mại Vincom Center Nguyễn Chí Thanh, Chùa Một Cột và Văn Miếu - Quốc Tử Giám..


PARAMI HỒ TRÀM RESORT USD 50.55 parami-ho-tram 10.289159 105.751759
Ho Tram Hamlet, Xuyen Moc District, Ba Ria - Vung Tau, Vietnam"

Short Description of the hotel


Ambassador Cruise USD 373.84 ambassador-cruise 21.025947 105.845933
Tuan chau Island, Ha Long, Viet Nam

Du thuyền Ambassador đem tới cho du khách nhiều trải nghiệm đa dạng: khám phá vẻ đẹp kỳ ảo của Vịnh Hạ Long cùng lịch trình đặc biệt được thiết kế riêng, hoặc lựa chọn tận hưởng và thư giãn trên tàu. Cùng Du thuyền Ambassador tự do chiêm ngưỡng và tận hưởng cảnh đẹp hùng vĩ Vịnh Hạ Long.

About Us

At membooking.com of Enet Technology, we help the providers to upload and showcase their products & services to their customers. All bookings go to the providers directly.

Technical support

We are here to help anytime by click on the live deal button or email us via: support@membooking.com